Danh sách câu hỏi
Select a date from the calendar.
Select a date from the calendar.
78
 Hỗ trợ tiền cho người dân bán vé số va người dan làm tự do........
Người hỏi:  Nguyễn Văn Dình Ngày gửi: 28/07/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 30/07/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Trong tình trạng dịch COVID 19 ở tỉnh Bình Dương mình hỗ trợ người dân tiền mùa COVID 19 không ạ. Chứ ở Khu Phố Bình Thuận 2, Thuận Giao, Thuận An chỉ được hỗ trợ n...
 Kết quả đấu giá quyền sử dụng đất tại tỉnh Bình Dương
Người hỏi:  Nguyễn Thị Kim Ngọc Ngày gửi: 13/07/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 19/07/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Liệu tôi có quyền được khai thác dữ liệu kết quả các cuộc đấu giá quyền sử dụng đất tại tỉnh Bình Dương không? Và phòng ban nào sẽ cung cấp thông tin này ạ?
 Các van bản liên quan về giải quyết chế độ
Người hỏi:  Phạm Khắc Tâm Ngày gửi: 23/04/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 01/07/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Xin hỏi sở tài chính tỉnh bình dương. Cho tôi hỏi hiện tôi là cán bộ chỉ huy phó ban chỉ huy quân sự phường đang tham gia đào tạo liên thông từ cao đẳng lên đại học...
 Tôi muốn xây nhà yến bình dương
Người hỏi:  Nguyễn Như Mai Ngày gửi: 07/05/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 10/05/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Được biết xây nhà yến tại bình dương phải có những quy định rõ ràng về nghề nuôi yến và luật xây dựng. Làm thế nào để nuôi yến ở đây theo đúng pháp luật ở Việt Nam ...
 Tại sao khi đi làm thẻ căn cước mới khi sổ hộ khẩu và cmnd có đầy đủ ngày tháng năn sinh lại đồi thêm giấy khai sinh ?
Người hỏi:  Lương Anh Thư Ngày gửi: 04/05/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 06/05/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Tại sao khi đi làm thẻ căn cước mới khi sổ hộ khẩu và cmnd có đầy đủ ngày tháng năn sinh lại đồi thêm giấy khai sinh ? Khi tôi tới địa điểm đăng ký thẻ căn cước mới...
 Chi phí phục vụ đoàn kiểm tra, giám sát của Ủy ban kiểm tra cấp huyện.
Người hỏi:  Nguyễn Văn Huyện Ngày gửi: 25/03/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 15/04/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Câu hỏi: Theo tôi được biết hiện nay các đoàn thanh tra của cơ quan thanh tra cấp huyện (liên ngành) khi có kế hoạch thanh và tiến hành thực hiện đều được sử dụng k...
 Các văn bản thực hiện
Người hỏi:  Khắc Tâm Ngày gửi: 23/03/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 14/04/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Khi đang tham gia đào tạo liên thông từ cao đẳng lên đại học ngành quân sự cơ sở có được hưởng chế độ phụ cấp đặc thù không
 Hỗ trợ ngành dọc mua sắm tài sản thuộc danh mục mua sắm tập trung
Người hỏi:  Nguyễn Thị Thu Trang Ngày gửi: 19/03/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 31/03/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Kính gửi STC giải đáp vướng mắc như sau: UBND huyện hỗ trợ kinh phí trang bị cơ sở vật chất cho Toà án ND huyện ( thuộc ngành dọc) để thực hiện triển khai thi hành ...
 Thẩm quyền thanh lý tài sản dưới 200tr/đơn vị tài sản
Người hỏi:  Nguyễn Văn Huyện Ngày gửi: 11/01/2021 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 20/01/2021 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Hiện nay, ủy ban kiểm tra thị ủy bến cát đang quản lý một số tài sản có nguyên giá dưới 200tr/đơn vị tài sản. Tuy nhiên các tài sản trên do văn phòng thị ủy mua sắm...
 Chi thu nhập tăng thêm từ Kp tự chủ tiết kiệm được
Người hỏi:  Lê Thị Kim Tuyến Ngày gửi: 04/12/2020 
Cơ quan trả lời:  Sở Tài Chính Ngày trả lời: 23/12/2020 
Trạng thái:  Đã trả lời
Nội dung: Theo Nghị quyết 21/2019/NQ-HĐND ngày 12/12/2019 về số lượng, chế độ cho người hoạt động không chuyên trách thì phường được giao 14 người không chuyên trách, hiện tạ...
 
Ảnh
Video

 Thống kê Lượt truy cập

2215866 18
Thống kê truy cập
Lượt truy cập:
0
0
0
0
0
0
0
Đang online:
0
0
0
0
0
0
0