Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Tôi Xin hỏi STC về 1 số chế độ chính sách
Người gửi: HUỲNH THỊ THANH HỒNG Ngày gửi: 21/2/2020 16:59:39 CH
Lĩnh vực: Tài chính Số lượt người xem: 70
Nội dung: Tôi xin hỏi: chế độ chính sách về phụ cấp khu đội trưởng tại các khu phố theo quyết định 60/2010/QĐ.UBND tỉnh Bình Dương thì PC khu đội trưởng còn được thực hiện chi hay không? chi ngoài khoán, đúng không?
Thông tin phản hồi
Người trả lời: Trần Mỹ Nhi - P. QL Ngân sách
Ngày trả lời: 19/3/2020 14:32:39 CH
Trả lời:

Qua xem xét câu hỏi của đọc giả Huỳnh thị Thanh Hồng, Sở Tài chính trả lời như sau:

Hiện nay, việc chi trả phụ cấp khu đội trưởng tại các khu phố vẫn căn cứ quy định tại Khoản 3, Điều 5 Quyết định số 60/2010/QĐ-UBND ngày 22/12/2010 của Ủy ban nhân dân (UBND) tỉnh Bình Dương về việc quy định mức trợ cấp ngày công lao động đối với lực lượng dân quân tự vệ khi làm nhiệm vụ; hỗ trợ đóng bảo hiểm xã hội tự nguyện và bảo hiểm y tế tự nguyện đối với cán bộ Chỉ huy phó quân sự cấp xã và phụ cấp hàng tháng đối với cán bộ khu, ấp đội trưởng trên địa bàn tỉnh Bình Dương để thực hiện và được chi từ nguồn kinh phí không tự chủ;

Trân trọng./.

Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

Hạn trả lời

Quá Hạn

Trạng thái 'Đã trả lời'

Đơn vị ban hành

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Ảnh
Video

 Thống kê Lượt truy cập

1899842 14
Thống kê truy cập
Lượt truy cập:
0
0
0
0
0
0
0
Đang online:
0
0
0
0
0
0
0
Hỏi Đáp Công Dân