Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Kinh phí hỗ trợ đi học sau đại học
Người gửi: Lê Văn Hóa Ngày gửi: 28/6/2019 13:03:08 CH
Lĩnh vực: Tài chính Số lượt người xem: 119
Nội dung: Xin cho tôi hỏi Hiện tôi đang đi làm ở đơn vị sự nghiệp công lập và tôi đã đi học Thạc sĩ xong nay tôi muốn làm thủ tục để cơ quan hỗ trợ 1 phần học phí khi đi học nhưng tôi đã làm mất các biên lai đóng học phí để làm hồ sơ. Vậy cho tôi hỏi mình làm đơn xin trường xác nhận lại các biên lai đóng học phí có được không? Hay làm như thế nào. Và tôi cũng liên hệ với trường để xin cấp lại hoặc photo biên lai nhưng trường trả lời tất cả biên lai được đánh và in từ máy tính nên không có để photo. Xin hướng dẫn giúp tôi. Xin chân thành cảm ơn!
Thông tin phản hồi
Người trả lời: Trần Trọng Nghĩa - TP. Tài chính HCSN
Ngày trả lời: 8/7/2019 16:35:10 CH
Trả lời: Phòng Tài chính Hành chính sự nghiệp trả lời bạn đọc như sau:
Trường hợp bạn đọc mất các biên lai đóng học phí, bạn làm đơn xin trường xác nhận số học phí bạn đã đóng cho khóa học (nếu trường đồng ý); hoặc photocopy các thông báo đóng học phí có xác nhận của nhà trường.
Trân trọng./.
Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

Hạn trả lời

Quá Hạn

Trạng thái 'Đã trả lời'

Đơn vị ban hành

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Ảnh
Video

 Thống kê Lượt truy cập

1899864 21
Thống kê truy cập
Lượt truy cập:
0
0
0
0
0
0
0
Đang online:
0
0
0
0
0
0
0
Hỏi Đáp Công Dân